MỤC LỤC [Hiện]
Các đội tuyển góp mặt tại Vòng bảng sẽ thi đấu theo thể thức Vòng tròn 2 lượt (Bo1). Hai đội đứng đầu mỗi bảng sẽ tiến vào Vòng loại trực tiếp.
- Thời gian từ: 10/10 – 17/10
- Địa điểm: Busan
Ngày |
Giờ |
Trận đấu |
Tỷ số |
10/10 |
15:00 |
Kt vs TL |
1-0 |
16:00 |
EDG vs MAD |
1-0 |
|
17:00 |
PVB vs FW |
0-1 |
|
18:00 |
Afs vs G2 |
0-1 |
|
19:00 |
RNG vs C9 |
1-0 |
|
20:00 |
Gen.G vs VIT |
0-1 |
|
11/10 |
15:00 |
FW vs Afs |
1-0 |
16:00 |
PVB vs G2 |
1-0 |
|
17:00 |
100T vs FNC |
0-1 |
|
18:00 |
IG vs GRX |
1-0 |
|
19:00 |
VIT vs C9 |
0-1 |
|
20:00 |
Gen.G vs RNG |
0-1 |
|
12/10 |
15:00 |
MAD vs kt |
0-1 |
16:00 |
TL vs EDG |
0-1 |
|
17:00 |
FNC vs IG |
0-1 |
|
18:00 |
100T vs GRX |
1-0 |
|
19:00 |
RNG vs VIT |
1-0 |
|
20:00 |
C9 vs Gen.G |
0-1 |
|
13/10 |
15:00 |
Afs vs PVB |
1-0 |
16:00 |
G2 vs FW |
1-0 |
|
17:00 |
IG vs 100T |
1-0 |
|
18:00 |
GRX vs FNC |
0-1 |
|
19:00 |
TL vs MAD |
1-0 |
|
20:00 |
Kt vs EDG |
1-0 |
|
14/10 |
15:00 |
VIT vs RNG |
1-0 |
16:00 |
Gen.G vs C9 |
0-1 |
|
17:00 |
VIT vs Gen.G |
1-0 |
|
18:00 |
C9 vs RNG |
1-0 |
|
19:00 |
C9 vs VIT |
1-0 |
|
20:00 |
RNG vs Gen.G |
1-0 |
|
15/10 |
15:00 |
Afs vs FW |
1-0 |
16:00 |
G2 vs PVB |
1-0 |
|
17:00 |
FW vs G2 |
1-0 |
|
18:00 |
PVB vs Afs |
0-1 |
|
19:00 |
FW vs PVB |
0-1 |
|
20:00 |
G2 vs Afs |
1-0 |
|
16/10 |
15:00 |
TL vs kt |
0-1 |
16:00 |
MAD vs EDG |
0-1 |
|
17:00 |
MAD vs TL |
0-1 |
|
18:00 |
EDG vs kt |
1-0 |
|
19:00 |
EDG vs TL |
0-1 |
|
20:00 |
Kt vs MAD |
1-0 |
|
17/10 |
15:00 |
FNC vs 100T |
1-0 |
16:00 |
GRX vs IG |
0-1 |
|
17:00 |
FNC vs GRX |
1-0 |
|
18:00 |
100T vs IG |
0-1 |
|
19:00 |
GRX vs 100T |
0-1 |
|
20:00 |
IG vs FNC |
0-1 |
Bảng A |
|||
1 |
Afreeca Freecs |
4 - 2 |
67% |
2 |
G2 Esports |
3 - 3 |
50% |
3 |
Flash Wolves |
3 - 3 |
50% |
4 |
Phong Vũ Buffalo |
2 - 4 |
33% |
Bảng B |
|||
1 |
Royal Never Give Up |
4 - 2 |
67% |
2 |
Cloud9 |
4 - 2 |
67% |
3 |
Team Vitality |
1 – 1 |
50% |
4 |
Gen.G |
1 – 5 |
17% |
Bảng C |
|||
1 |
KT Rolster |
5 - 1 |
83% |
2 |
EDward Gaming |
4 - 2 |
67% |
3 |
Team Liquid |
3 – 3 |
50% |
4 |
MAD Team |
0 – 6 |
0% |
Bảng D |
|||
1 |
Fnatic |
5 - 1 |
83% |
2 |
Invictus Gaming |
5 - 1 |
83% |
3 |
100 Thieves |
2 – 4 |
33% |
4 |
G-Rex |
0 – 6 |
0% |
Các đội tuyển góp mặt tại Vòng khởi động sẽ thi đấu theo thể thức Vòng tròn 2 lượt (Bo1). Hai đội đứng đầu mỗi bảng sẽ tiến vào Vòng 2 Vòng khởi động với thể thức loại trực tiếp.
- Thời gian từ: 01/10 – 04/10 và 06/10 – 07/10
- Địa điểm: Seoul
Ngày |
Giờ |
Trận đấu |
Tỷ số |
01/10 |
15:00 |
C9 vs KaBuM |
1 - 0 |
16:00 |
GMB vs GRX |
0 - 1 |
|
17:00 |
DFM vs KaBuM |
1 - 0 |
|
18:00 |
GRX vs KLG |
1 - 0 |
|
19:00 |
DFM vs C9 |
0 - 1 |
|
20:00 |
GMB vs KLG |
1 - 0 |
|
02/10 |
15:00 |
EDG vs INF |
1 - 0 |
16:00 |
G2 vs SUP |
0 - 1 |
|
17:00 |
DW vs INF |
1 - 0 |
|
18:00 |
ASC vs SUP |
0 - 1 |
|
19:00 |
DW vs EDG |
0 - 1 |
|
20:00 |
ASC vs G2 |
0 - 1 |
|
03/10 |
15:00 |
GRX vs GMB |
1 - 0 |
16:00 |
KaBuM vs DFM |
1 - 0 |
|
17:00 |
KLG vs GMB |
0 - 1 |
|
18:00 |
KaBuM vs C9 |
0 - 1 |
|
19:00 |
KLG vs GRX |
0 - 1 |
|
20:00 |
C9 vs DFM |
1 - 0 |
|
04/10 |
15:00 |
SUP vs G2 |
0 - 1 |
16:00 |
INF vs EDG |
1 - 0 |
|
17:00 |
SUP vs ASC |
1 - 0 |
|
18:00 |
INF vs DW |
1 - 0 |
|
19:00 |
G2 vs ASC |
1 - 0 |
|
20:00 |
EDG vs DW |
1 - 0 |
Bảng A |
|||
1 |
EDward Gaming |
3 - 1 |
75% |
2 |
Infinity eSports |
2 - 2 |
50% |
3 |
Dire Wolves |
1 - 3 |
25% |
Bảng B |
|||
1 |
G2 Esports |
3 - 1 |
75% |
2 |
SuperMassive eSports |
3 - 1 |
75% |
3 |
Ascension Gaming |
0 - 4 |
0% |
Bảng C |
|||
1 |
Cloud9 |
4 - 0 |
100% |
2 |
DetonatioN FocusMe |
1 - 3 |
25% |
3 |
KaBuM! e-Sports |
1 - 3 |
25% |
Bảng D |
|||
1 |
G-Rex |
4 - 0 |
100% |
2 |
Gambit Esports |
2 - 2 |
50% |
3 |
Kaos Latin Gamers |
0 - 4 |
0% |
Viết bình luận