Ngất ngây vì nữ game thủ gMO xinh đẹp

Anonymous 27/02/2013 10:28

(Game8) - Nữ game thủ gMO xinh xắn, tươi tắn đua nhau khoe sắc thu hút đông đảo sự chú ý của cư dân mạng hiện nay.

Sở hữu lối chơi khá đơn giản, nhẹ nhàng cùng nền đồ họa đẹp, các gMO hiện tại cũng đã thu hút khá đông game thủ xinh đẹp và tài năng không kém đấng mày râu.

Nữ game thủ MyMy cực "cute"

MyMy, một nữ game thủ xì tin tâm sự “Mình chơi game kiếm hiệp trên mobile từ những ngày đầu game mới về Việt Nam. Mình rất thích đọc truyện kiếm hiệp nhưng chịu không chơi được game kiếm hiệp trên máy tính.”

Katly dịu dàng trong sáng

Katly lại tình cờ biết đến các game nhập vai trên di động qua facebook. Cô bạn này chia sẻ “Một số người bạn của mình cũng chơi gMO và chia sẻ lên Facebook. Điều đó khiến mình rất tò mò về game và cũng chơi thử.”

NaNa xinh tươi trong nắng

NaNa lại rất thích những tính năng trong game, trong các tựa game online dành cho mobile cũng đã sở hữu đầy đủ nhiều tính năng khác nhau và còn có cả tính năng Kết hôn

Angle rất xinh và ăn ảnh

Khác với 3 game thủ trên, Angle lại rất thích tương tác với bạn bè trong game. “Ngoài thời gian học tập và làm việc, mình có thể rủ mọi người cùng chơi game để giải trí”

SHalala - Theo diễn đàn Game8.vn

Viết bình luận